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Kutoka kwa Mkurugenzi Mkuu Kwenye Maadhimisho ya Siku ya Wafanyakazi Duniani 2021 

Dhamira Yetu ni Kulinda Haki na Utu wa Wafanyakazi 

Taasisi ya Afya Ifakara inathamini juhudi na mapambano ya kihistoria wa wafanyakazi duniani, 

wakiwemo wa Taasisi yetu, ambayo lengo lake in kufanya dunia iwe mahali salama zaidi kuishi. Katika 

kuadhimisha Siku ya Wafanyakazi Duniani leo hii, tunapenda kurejea dhamira yetu kuendelea 

kuhakikisha mustakbali bora na fursa zaidi kwa wafanyakazi wetu, hii ikiwa inaafikiana na ahadi ya 

Shirika la Kazi Duniani (ILO) linaloelekeza “kuhakikisha kuwa haki na utu wa wafanyakazi unalindwa.”  

Kwa mara nyingine tena mwaka huu, tunaadhimisha Siku hii tukiwa na janga la Corona. Hivyo basi, 

tunapaswa kukumbushana kuhusu umuhimu wa kuchukuwa tahadhari muda wote huku tukifuata 

miongozo iliyopendekezwa; kufanyia kazi maelekezo ya wataalamu wa afya; na kutii maelekezo 

yanayotolewa na mamlaka zetu. Tunapaswa kuendelea kujilinda mpaka pale tutakapohakikisha kuwa 

tuko salama, maana hakuna aliye salama mpaka pale wote tutakapokuwa salama. 

Menejimenti ya IHI inatambua na kujivunia juhudi zinazoendelea kufanywa na nyinyi wafanyakazi na 

wadau wetu. Tunajali na kuheshimu kazi zenu. Na kwa namna ya pekee, tunathamini michango yetu 

kwenye nafasi mnazofanya kazi, tukiamini kuwa, kupitia dhamira njema iliyopo na kujitoa kwenu, mnayo 

nguvu ya kuibadilisha dunia na kutuwezesha kufikia lengo letu la kuboresha afya na maisha ya watu. 

Tunawatakia maadhimisho mema ya Siku ya Mei Mosi! 

 

 

Dk. Honorati Masanja 
Mkurugenzi Mkuu, IHI 

Jumamosi Mei 1, 2021 


